ผู้เขียน หัวข้อ: สมาชิกท่านใดชอบเล่น BB GUN ครับรายงานตัวหน่อย...  (อ่าน 15052 ครั้ง)

ออฟไลน์ somsak222

• กำลังสะสมไมล์
  • *
  • คะแนน Like 0
  • จังหวัด: สมุทรปราการ
  • ชื่อเล่น: sak
เล่นอยู่ครับ m92  11มม

ออฟไลน์ ChipMunk

• Create Happiness.
  • กำลังสะสมไมล์
  • *
  • คะแนน Like 1
  • จังหวัด: กรุงเทพฯ
  • ชื่อเล่น: โจ๊ก

ไมได้เล่นหลายปีแล้ว แต่ปีน ยังใช้งานได้ โชคดีที่ผมชอบแนว ซุ่มยิงเลยไม่ได้ใช้ปืน ไฟฟ้า อิอิ  emo36
เจ้าหนู BB ( Big Black! )
ISUZU D-MAX Super Daylight V-CROSS 3.0 VGS Z Prestige DVD Navi A/T จะตั้งชื่อรุ่นยาวไปไหนคร๊าบบ Isuzu :)

ออฟไลน์ roj_momo

• ไมล์ 50-100
  • *
  • คะแนน Like 3
  • จังหวัด: รังสิต
ผมเล่นแต่ อันนี้อ่ะครับ

ออฟไลน์ illusionx

• ไมล์ 2001-3000
  • *
  • คะแนน Like 80
  • นิมิตใหม่-บางนา
M4  / MP5 / Baretta ครับ

เลิกเล่นนานแล้วครับ ยกของให้น้องๆ ไปหมดแล้ว

ปกติเล่นอยู่ สนามโรงเรียนนายเรือ สมุทรปราการ ครับ
ออกทริป ภารกิจบ้าง ตามป่าจริง กับกลุ่ม กระเบนครับ

สนุกดีครับ ได้เหงื่อยดี ได้แรง ได้เพื่อน ครับ
ขายยาง% 15-20 หน้ากว้างๆ แม๊กมือ1ราคามือ2 http://www.newdmax-club.com/index.php?topic=12329.0

ออฟไลน์ GuChe

• ไมล์ 601-1000
  • *
  • คะแนน Like 15
  • Hilander HR 2.5 VGS Z DVD ขาวมุข
  • จังหวัด: พิษณุโลก
  • ชื่อเล่น: เช
เคย เล่น คับ ชอบ มาก เหนื่อย เจ็บ มันส์ โคตร ๆ แต่ เลิก เล่น ไป นาน แล้ว ตั้ง แต่ ยุค โรง งาน จีน โดน ปิด คับ

มี m4a1 เว ลา ได้ เล่น แนว หลัง กะ m4ท้าย แท้ง เว ลา ได้ บู้ แนว หน้า กะ p90 คับ
emo10   ทำ ตาม ใจ ไม่ ได้ เดือด ร้อน ใคร