ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามครับ ตัว 1.9 เกียร์ออโต้ เวลาจอดซ้อนคัน  (อ่าน 3237 ครั้ง)

ออฟไลน์ Cartor26

• กำลังสะสมไมล์
  • *
  • คะแนน Like 0
สอบถามครับ ตัว 1.9 เกียร์ออโต้กุญแจรีโมท เข้าP ดับเครื่องแล้วเหยียบเบรคกดshiftแล้วเลื่อนมาNปลดเบรคมือตอนเปิดประตูลงรถแล้วมีเสียงเตือนพอปิดประตูเดินออกมาเสียงร้องดังเลยครับ ต้องทำยังไงครับ เผื่อไปจอดซ้อนคันจะได้ให้คนอื่นเข็นได้.

ออฟไลน์ Nutikorn

• ไมล์ 50-100
  • *
  • คะแนน Like 0
  • ชื่อเล่น: แน็ก
พอปิดประตูเส็ด ให้กดล็อคประตูเลยครับ เดี๋ยวเสียงร้องมันจะหายไปเองครับ
อย่าดันตูดผมมมมมมมมมมมมมมมมมมม