ผู้เขียน หัวข้อ: มีใครถอดมอเตอร์ EGR ออกไหมครับ  (อ่าน 2422 ครั้ง)

ออฟไลน์ ninglagacy

• กำลังสะสมไมล์
  • *
  • คะแนน Like 0
  • จังหวัด: ปทุมธานี
  • ชื่อเล่น: หนิง
สมาชิกท่านใด อุดแบบ ถอดออกหมดเลยบ้างครับ กำลังสงสัย ว่าถ้าอุดแล้ว เราเอาออก ทั้ง cooler กับ มอเตอร์ EGR ได้ไหมครับ เครื่อง UERO 3 ครับ

ออฟไลน์ 3000VGS

• ไมล์ 301-600
  • *
  • คะแนน Like 12
  • จังหวัด: Bangkok
Re: มีใครถอดมอเตอร์ EGR ออกไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 15ก.พ.2018, 20:31:40 »
ทำได้ครับ
ตัวเครื่องยนต์ Euro3 ต้องใส่กล่องบัตเตอร์ฟลาย ไม่ให้ไฟเครื่องยนต์ไม่โชว์ครับ
ผู้ไม่มีแผลเป็น คือ ผู้ไม่มีประสบการณ์