ผู้เขียน หัวข้อ: OVERDOSE REMAP รีแมพจูนกล่องหลัก เพิ่มสมรรถนะเร็วและแรงให้รถคุณ สอนรีแมพด้วยครับ  (อ่าน 1231 ครั้ง)

ออฟไลน์ OVERDOSE REMAP

• กำลังสะสมไมล์
  • *
  • คะแนน Like 0
  • รีแมพจูนกล่องหลัก เพิ่มสมรรถนะความเร็วและแรงให้รถ
  • จังหวัด: ปทุมธานี
  • ชื่อเล่น: OVERDOSE REMAP
OVERDOSE REMAP ECU  เพิ่มแรงม้าและสมรรถนะให้กับรถที่คุณรัก  ราคาหลักพันคุณภาพหลักหมื่นแน่นอนจัดครบให้ทุกฟั่งชั่น
 ดันราง
 ปลดทอร์คลิมิต
 ยกหัวฉีด
 ปลดบูทส์
 แก้คันเร่งหน่วง
 แก้หน่วงหัวเกียร์
 ปลดความเร็ว
 เบิ้ลตัดสับระเบิด(กระชากใจวัยรุนบอกมาจัดให้)
 ควันเลือกได้มากน้อย
 ปิดโค๊ดได้ทุกโค๊ดไม่มีเด้งมาให้กวนใจ
 หมดปัญหาต้นอืดกลางไม่เดินเร่งไม่ขึ้นปลายไม่ไหลรถไม่แรงแซงไม่พ้น
 ประหยัดขึ้น&แรงขึ้นสำหรับรถบ้านใช้งาน
 ส่วนสายซิ่งกดเป็นมาหลังติดเบาะสับเกียร์ชิดๆคันเร่งตึงๆตอบสนองดีกว่าเดิมแน่นอน
 ไม่ตัดต่อสายไฟใดๆทั้งสินประกันศูนย์ไม่ขาด
 ตอบโจทย์ทุกการใช้งานขับสนุกขึ้น

** T.094-689-4639 ตั้มครับ ทักสอบถามก่อนได้ครับ
ปล.จัดเต็มไม่มีกั๊กครับลูกค้าเสียเงินมาจูนแล้วต้องได้สิงที่คุ่มค่ากลับไปครับ

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 23ต.ค.2017, 14:44:34 โดย OVERDOSE REMAP »