ผู้เขียน หัวข้อ: ฝากด้วยครับ ออนิว4ประตูตัวเตี้ยทำยกสูงครับ  (อ่าน 29060 ครั้ง)

ออฟไลน์ tonloss01

• ไมล์ 101-300
  • *
  • คะแนน Like 2
  • ฮิ้วๆ
แก้มหน้าคู่ละ2000 โปร่งแก้มหลังคู่ละ4000 กันชน1200 ฝาถังเบิกห้าง1170บาท แผงในฝาถังอีก300 แล้วก็จุกจิกพวกกรุล้อตัวไฮ กิ๊ฟล็อคกันชน ครับ

ออฟไลน์ boy_ubol

• " ดีชั่วอยู่ที่ตัวทำ "
  • กำลังสะสมไมล์
  • *
  • คะแนน Like 1
  • จังหวัด: เพชรบูรณ์
  • ชื่อเล่น: มาริโอ้
emo34...ตั้งแต่...มังกรทอง...มาถึง...ออลนิว...emo9

ออฟไลน์ เอ็ม_ตระกูลไล้

• *
รบกวนถ่ายรูปช่วงล่าง หน้าหลังให้ดูหน่อยครับน้า
ด้านหน้าปีกนกทำอย่างไงครับ

• *
  • ฮิ้วๆ
รบกวนถ่ายรูปช่วงล่าง หน้าหลังให้ดูหน่อยครับน้า

หน้าผมใส่โช๊คแอสแท็กฟอสตัวSTDไฮแลนเดอร์ครับแต่ มันจะสูงกว่าไฮแลนเดอร์จริงๆอีก4เซนติเมตร เพราะตัวเตี้ยคนละปีกนกกับตัวสูง ผมพลาดตรงไม่ได้หาโช๊คแบบสตัสใส่เอาจะได้ปรับตั้งความสูงได้หน้าผมเลยสูงในแบบไฮแลนเดอร์สเต๊ปยก2นิ้วแต่ส่วนตัวผมชอบครับ ท้ายกำลังจะย้ายแหนบแบบไฮแลนเดอร์เลยยังไม่มีเวลาทำ แต่ตอนนี้แหนบอยู่ใต้เพลาตำแหน่งเดิมๆไม่ได้ทำอะไรครับ

ออฟไลน์ เอ็ม_ตระกูลไล้

• *

หน้าผมใส่โช๊คแอสแท็กฟอสตัวSTDไฮแลนเดอร์ครับแต่ มันจะสูงกว่าไฮแลนเดอร์จริงๆอีก4เซนติเมตร เพราะตัวเตี้ยคนละปีกนกกับตัวสูง ผมพลาดตรงไม่ได้หาโช๊คแบบสตัสใส่เอาจะได้ปรับตั้งความสูงได้หน้าผมเลยสูงในแบบไฮแลนเดอร์สเต๊ปยก2นิ้วแต่ส่วนตัวผมชอบครับ ท้ายกำลังจะย้ายแหนบแบบไฮแลนเดอร์เลยยังไม่มีเวลาทำ แต่ตอนนี้แหนบอยู่ใต้เพลาตำแหน่งเดิมๆไม่ได้ทำอะไรครับ

ขอบคุนนะครับ

ออฟไลน์ m5452

• *
  • คะแนน Like 0
แล้วจะเป็นโช๊คหน้าของอะไรจะดีหรอคับ หาความรุ้หน่อย อยากทามบ้าง

ออฟไลน์ notepyo

• *
  • คะแนน Like 3
  • จังหวัด: bkk
  • ชื่อเล่น: note
น้าครับรบกวนสอบถามหน่อยครับ
ใส่โช้คของตัวHI และสปิงและปีกนกใช้ของเดิมตัวเตี้ย หรือ HI ครับ
All new d-max cab 4 z 2.5VGS

• *
  • ฮิ้วๆ
อัพเดทปี2017หน่อยครับ

ออฟไลน์ m5452

• *
  • คะแนน Like 0
ด้านหลังย้ายแหนบขึ้นด้านบนหรือยังคับ