ผู้เขียน หัวข้อ: ประกาศ มิตติ้ง โซนเชียงใหม่ - ลำพูน วันที่ 13 ก.ย. 57 ออนทัวว์ เยี่ยมเยียนสมาชิก  (อ่าน 28583 ครั้ง)

ออฟไลน์ mann

• Moderator
  • ไมล์ 101-300
  • คะแนน Like 2
  • จังหวัด: chiangmai
  • ชื่อเล่น: mann
นอกเรื่องหน่อยครับ

เชียงใหม่หาร้านทำเบาะหนัง งานเนียนๆ ราคาไม่แรง ได้ที่ไหนครับผม

emo35 emo35 emo35 emo35 emo35
ผมไปถามร้านตรงแยกปอยหลวง แถวๆ ปั๊ม NGV ปตท มีเบาะวางโชว์หน้าร้านเป็นกระจก ของผม 4 ประตูหนังแท้หมด 15000 ครับ ลองเข้าไปสอบถามได้เลยครับ งานเข้ารูปตัดมาจากโรงงานครับ แต่ผมยังไม่ได้ใส่ ผบ ยังไม่อนุมัติ หรือร้านตรงแยกโรบินสันฝั่งป้อมตำรวจเลย ที่มีร้านซ่อมมอไซร์ ร้านซ่อมแอร์ติดกันหมดเลยครับ เห็นรถยุโรปเข้าไปใช้บริการเยอะครับ

ออฟไลน์ mann

• Moderator
  • คะแนน Like 2
  • จังหวัด: chiangmai
  • ชื่อเล่น: mann
เข้ามาดันครับ มีตติ้งชาวเหนือ

ออฟไลน์ Neungd

• ไมล์ 1001-2000
  • *
  • คะแนน Like 83
  • จังหวัด: Sukothai, Thailand
  • ชื่อเล่น: 1
นอกเรื่องหน่อยครับ

เชียงใหม่หาร้านทำเบาะหนัง งานเนียนๆ ราคาไม่แรง ได้ที่ไหนครับผม

emo35 emo35 emo35 emo35 emo35
ผมไปถามร้านตรงแยกปอยหลวง แถวๆ ปั๊ม NGV ปตท มีเบาะวางโชว์หน้าร้านเป็นกระจก ของผม 4 ประตูหนังแท้หมด 15000 ครับ ลองเข้าไปสอบถามได้เลยครับ งานเข้ารูปตัดมาจากโรงงานครับ แต่ผมยังไม่ได้ใส่ ผบ ยังไม่อนุมัติ หรือร้านตรงแยกโรบินสันฝั่งป้อม
ตำรวจเลย ที่มีร้านซ่อมมอไซร์ ร้านซ่อมแอร์ติดกันหมดเลยครับ เห็นรถยุโรปเข้าไปใช้บริการเยอะครับ

ขอบคุณครับ   emo35
NDC. 1613 / Hilander 4 Door 2.5 A/T ZP ขาวมุก

ขายประกันภัยรถยนต์ทุกประเภท 1, 2, 2+, 3, 3+ มากกว่า 30 บริษัท
สอบถามโทร 081-491-1151
LINE : neungd

ออฟไลน์ mahalo

• *
  • คะแนน Like 4
  • จังหวัด: เชียงใหม่
  • ชื่อเล่น: ท๊อป
ขอบคุณที่สละเวลามามีตติ้งทุกท่านนะครับ ก็ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่หลายท่านที่มาเพิ่มครั้งนี้นะครับ คลับเราก็เพิ่งตั้งขึ้นมา ไม่ได้ใหญ่โตอะไร ก็อยากให้รู้จักันไว้ ไม่เสียหาย แถมยังได้มิตรภาพดีๆด้วย น้าๆที่มาครั้งแรกขอแนะนำตัวด้วยนะครับ ผมยังรู้จักและทักทายไม่ครบทุกคนนะครับ ผิดพลาดประการใดต้องขออภัยด้วยนะครับ ขอแก้ตัวใหม่มีตติ้งครั้งหน้าเน้อ ขอบคุณอีกทีครับ

emo35 emo35
NDC.1228