ผู้เขียน หัวข้อ: ฟิล์มแถมได้รุ่นไหนกันครับ  (อ่าน 4775 ครั้ง)

ออฟไลน์ garink

• กำลังสะสมไมล์
  • *
  • คะแนน Like 0
ฟิล์มแถมได้รุ่นไหนกันครับ
« เมื่อ: 06มิ.ย.2018, 17:08:50 »
อยากรู้ว่าได้รุ่นไหนกันบ้างครับ เผื่อจะเอาไปต่อรองกับเซลล์ ปกตินี่เค้าแถมตัวไหนครับ ได้แถม lamina มา มันเป็นรุ่นไหนใครพอจะรู้บ้าง

ออฟไลน์ maxrobot

• *
Re: ฟิล์มแถมได้รุ่นไหนกันครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: 12มิ.ย.2018, 16:17:40 »
ปกติก็แถมรุ่นล่างสุดครับ lamina ถ้าได้ pop มาอย่ารับ มันไม่กันร้อนเลย ให้ขอเป็นรุ่นอื่นแทนอาจจะพอต่อรองได้
ของผผมขอส่วนลดได้มา 4 พันออกมาติดฟิล์มคริสตันไลน์ครับ ติดเองเลือกรุ่นที่ชอบได้เลยสะดวกกว่า ลองคุยกับเซลล์ดูถ้าได้รุ่นที่ไม่ชอบ

ออฟไลน์ Neo_PeEt

• *
  • ชื่อเล่น: พีท
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: 12มิ.ย.2018, 22:10:34 »
Maxma ครับ คุณภาพตามชื่อเลย ส่วนใหญ่แถมมาจะเป็นรุ่นล่างสุดครับ  ปัจจุบันใช้ Hikool ดีขึ้นเยอะ

ออฟไลน์ garink

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: 18มิ.ย.2018, 17:40:26 »
ขอเป็นส่วนลดแทนได้ด้วยหรอครับ เดี๋ยวจะได้ลองคุยดูเผื่อได้บ้าง
ใจจริงอยากติดพวกฟิล์มเซรามิคอยู่เหมือนกัน

ออฟไลน์ fantyboy

• *
  • จังหวัด: bkk
  • ชื่อเล่น: fat
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: 29มิ.ย.2018, 23:42:37 »
เก่าเคยได้ลามิน่าปรอท POP มาครับ ใช้มา5ปี เลยลองเปลี่ยนเป็นฟิล์มดำบ้าง ได้ตัวเซรามิคตัวท๊อปของลามิน่ามา กันร้อนดีครับ รองรับสัญญาณดิจิตอลได้ดีเลยครับ

ออฟไลน์ tophit

• *
  • จังหวัด: bkk
  • ชื่อเล่น: top
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: 30มิ.ย.2018, 00:12:07 »
3m fx20 ครับ เข้ม60 ทั้งคันแล้วนะ แต่ร้อนครับ