ผู้เขียน หัวข้อ: น้าๆท่านใดอ้วนบ้างเรามาลดนำหนักกันเถอะ(ไม่ได้ขายยาหรือผลิตอะไร)  (อ่าน 8372 ครั้ง)

ออฟไลน์ Noppadon

• ไมล์ 301-600
  • *
  • คะแนน Like 11
  • Noppadon NDC.622
  • จังหวัด: ชุมพร
  • ชื่อเล่น: ตั้ม
น้าๆครับ ก่อนอื่นผมอยากแชร์ประสบการของผมเอง ผมหนัก 107 kg สูง 160 cm. อ้วนมากครับ เลยตั้งใจลดตอนนี้ลดไปแล้ว  แต่ยังไม่ถึงเป้า ในระยะเวลา 7 เดอน ผมลดไป 28 kg. เลยอยากมาบอกวิธีการเผื่ออาจสร้างแรงบันดาลใจให้น้าๆที่อ้วนครับ เพื่อสุขภาพที่ดี 
      วิธีการของตัวผมเองครับ คลิกตาม link. เลยครับ
    การลดน้ำหนัก 7 เดือน ใน 28 Kg
https://www.pageqq.com/en/content/view/page/cntth1/0-816285.html

All New D-Max 4D HR 2500 VGS Z DVD สีเงินอาร์กติก

ออฟไลน์ pcad NDC.325

• 2D Hilander
  • ไมล์ 101-300
  • *
  • คะแนน Like 10
  • จังหวัด: นครราชสีมา
  • ชื่อเล่น: น้าเล่
เยี่ยมมากครับ น้า
เดี๋ยวจะลองมั่ง ตอนนี้อึดอัดหลาย

ออฟไลน์ Noppadon

• ไมล์ 301-600
  • *
  • คะแนน Like 11
  • Noppadon NDC.622
  • จังหวัด: ชุมพร
  • ชื่อเล่น: ตั้ม
เยี่ยมมากครับ น้า
เดี๋ยวจะลองมั่ง ตอนนี้อึดอัดหลาย
จัดเลยครับเพื่อสุขภาพ
All New D-Max 4D HR 2500 VGS Z DVD สีเงินอาร์กติก

ออฟไลน์ kanrayawong

• กำลังสะสมไมล์
  • *
  • คะแนน Like 0
อ้วนแล้วสุขภาพแย่ด้วยนะคะ  เหมือนเรากินอาหารไขมันมาก แล้วสิวเม็ดเป้งขึ้นหน้าเลย เห้อกว่าจะหายได้นี่ยากเย็น สงสัยต้องลดมันกินคลีน (อาหารไขมันต่ำนะคะ) ไม่ใช่กินคลีนแบบเกลี้ยงจานแบบนั้น emo10

ออฟไลน์ F.D.N.

• กำลังสะสมไมล์
  • *
  • คะแนน Like 0