ผู้เขียน หัวข้อ: พัดลมแอร์ไม่ทำงาน ขอรบกวนท่านผู้รู้ด้วยครับ  (อ่าน 1194 ครั้ง)

ออฟไลน์ kittipon

• กำลังสะสมไมล์
  • *
  • คะแนน Like 0
ออนิว ไฮ ปี 2013 แคป 2.5 ครับ                                                                                     เวลาดับเครื่องยนต์ แล้ว สวิทย์กุญแจอยู่ต่ำแหน่งไฟหน้าปัทม์โชว์ (acc) เปิดสวิทย์พัดลมแอร์ แต่ทำไมพัดลมแอร์
ไม่ทำงานเลยครับ แต่พอสตาร์ทเครื่องยนต์แล้วพัดลมแอร์ทำงาน สงสัยครับหรือว่าปกติรบกวนท่านผู้รู้ด้วยครับ

ออฟไลน์ hesuke

• ไมล์ 601-1000
  • *
  • คะแนน Like 22
  • New D-max cab4 Z VGS @ CNX
ปกติคับน้า

ออฟไลน์ kittipon

• กำลังสะสมไมล์
  • *
  • คะแนน Like 0
ขอบคุณมากๆคับ น้า