ผู้เขียน หัวข้อ: ไฟแนนท์เก็บค่าเบี้ยประกันคุ้มครองสินเชื่อกรณีเสียชีวิต  (อ่าน 1541 ครั้ง)

ออฟไลน์ krengsomrong

• กำลังสะสมไมล์
  • *
  • คะแนน Like 1
ตามหัวข้อผมโดนสองหมื่นกว่า พวกท่านๆโดนเก็บส่วนนี้กันไหมและเท่าไหร่ครับ

ออฟไลน์ Sornchai.S (NDC.1494)

• "อย่า!ดื่มสุราในขณะขับรถ เพราะจะทำให้เหล้าหก (เสียดาย)"
  • ไมล์ 101-300
  • *
  • คะแนน Like 16
  • ฝันให้ไกล ไปให้ถึง
  • จังหวัด: ศรีราชา ชลบุรี
  • ชื่อเล่น: ศร
ตามหัวข้อผมโดนสองหมื่นกว่า พวกท่านๆโดนเก็บส่วนนี้กันไหมและเท่าไหร่ครับ
เหมือนกันคับน้า สองหมื่นกว่า แต่เก็บเป็นรายเดือนๆละ สามร้อยกว่าบาทคับ
จะขับรถมาเป็นล้านกิโลก็ไม่สำคัญ
แต่กิโลต่อไปสำคัญที่สุด

ออฟไลน์ Phreecha NDC.1713

• จงทำตัวให้มีค่า ดีกว่าทำหน้าให้ดูดี
  • ไมล์ 1001-2000
  • *
  • คะแนน Like 61
  • จังหวัด: นครราชสีมา-ชลบุรี
  • ชื่อเล่น: เค้าเรียกผมว่า น้าหมู
ผมไม่โดนครับเพราะไม่เอาเค้าแจ้งมาแต้ผมตัดออกครับ
ขึ้นอยู่ที่เราครับว่าจะเอาหรือไม่เอา
 emo35
มันก็แค่รถเดิมๆๆจร้าาา

ออฟไลน์ Neungd

• ไมล์ 1001-2000
  • *
  • คะแนน Like 83
  • จังหวัด: Sukothai, Thailand
  • ชื่อเล่น: 1
NDC. 1613 / Hilander 4 Door 2.5 A/T ZP ขาวมุก

ขายประกันภัยรถยนต์ทุกประเภท 1, 2, 2+, 3, 3+ มากกว่า 30 บริษัท
สอบถามโทร 081-491-1151
LINE : neungd

ออฟไลน์ ฟ้าสาง

• โทษคนอื่นแก้ไขไม่ได้ โทษตัวเองแก้ไขได้
  • ไมล์ 3001-4000
  • *
  • คะแนน Like 96
  • จังหวัด: สมุทรสาคร,นนทบุรี,นครปฐม
  • ชื่อเล่น: นัส

ออฟไลน์ krengsomrong

• *
  • คะแนน Like 1
ขอบคุณทุกความเห็นครับ ประกันภัยตัวนี้มีชื่อว่าsmile car ครับ

ออฟไลน์ ณรงค์ฤทธิ์

• *
  • คะแนน Like 0
  • จังหวัด: กรุงเทพมหานคร
  • ชื่อเล่น: ต่อ
ของผมก็โดนเหมื่อนกันครับ คิดอีกทีทำไว้ก็ดีนะครับ เกิดเหตุการไม่คาดคิดจะได้ไม่เป็นภาระคนข้างหลัง

ออฟไลน์ weerayutt

• *
  • คะแนน Like 0
  • ฝันให้ไกล ไปให้ถึง
  • จังหวัด: สมุทรปราการ
  • ชื่อเล่น: ต๋องๆ
ไม่โดนคับ เพราะ ไม่เอา  emo63
ALL New 2.5 vgs DVD. 2014

ออฟไลน์ Guner

• ไมล์ 101-300
  • *
  • คะแนน Like 3

ของผมโดนเชลยัดให้ครับ ก่อนจะซื้อ เซลเป็นคนบอกเองว่าถ้าประกันถามให้ทำประกันชีวิตให้บอกว่าทำแล้ว แต่พอวันรับรถบอกประกันบังคับให้เอา