ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนสอบถามน้าๆเรื่อง จานเบรคหน้าแบบเจาะรูหรือเซาะร่องแนวครอสครับ  (อ่าน 3191 ครั้ง)

ออฟไลน์ 8Allnew

• ข้าฯของแผ่นดิน
  • ไมล์ 101-300
  • *
  • คะแนน Like 11
  • ยินดีที่ได้รู้จักน้าๆทุกท่านครับ
  • จังหวัด: Bangkok
  • ชื่อเล่น: เอท
ถ้าชอบอาการเบรคแบบจิกๆ ใส้ค้ำเบรครับรองจิกมันส์เลย
เผลอๆไม่ต้องเปลี่ยนจานเปลี่ยนผ้าเบรคด้วย
ค้ำเบรคไม่ได้ช่วยให้เบรคดีขึ้นนะครับ
แต่ทำให้แป้นเบรคกระชับขึ้นครับ  emo35

ขอบคุณมากครับน้าหมวด ตามน้าหมวดว่ามาเลยครับ คันเก่าผมก็ไส่ค่ำเบรคเหมือนกันครับ
ข้าฯของแผ่นดิน