ผู้เขียน หัวข้อ: ### ขายฟิล์มเขียวใสซิ่งๆนำเข้าจากญี่ปุ่นครับ ( Japan Quality ) ###  (อ่าน 44916 ครั้ง)

ออฟไลน์ folkz

• ไมล์ 1001-2000
  • *
  • คะแนน Like 0
  • จังหวัด: Nonthaburi-Bangkok
  • ชื่อเล่น: โฟล์ค
### จำหน่ายฟิล์มเขียวใสคุณภาพนำเข้าจากญี่ปุ่นครับไม่ร้อนไม่แสบผิว ใสไม่มีปรอทและไม่สะท้อนแสง อารมณ์เดียวกับกระจกนอกแท้ๆ เขียวใสแบบหยก

เนื้อฟิล์มผลิตด้วยกรรมวิธีเทคโนโลยีที่ทันสมัยจากญี่ปุ่นด้วยเนื้อคาร์บอนแท้ ส่วนผสมของฟิล์มคือเนื้อกระจกนอก ดังนั้นความสวยและคุณภาพเหมือนกระจกนอกแน่นอน

จึงสามารถกันความร้อนและทนแดดบ้านเราได้เป็นอย่างดี การันตี!! ให้ทุกคันครับ ฟิล์มดีๆที่อยากให้คุณได้ลองผ่านการเทสและทดสอบมามากมายกับรถจริงในเมืองไทยหลาย 100 คันครับ

!!! คุณภาพการกันแดดและความสวยดีกว่าแบรนด์ดังๆ เยอะครับ !!!

ท่านใดสงสัยว่าดีกว่าสวยกว่าฟิล์มใสทั่วไป ตรงไหน ยังไง รบกวนโทรสอบถาม หรือ Line ได้เลยครับ หรือถ้าใครอยู่แถวๆแจ้งวัฒนะและใกล้เคียงมาดูรถจริงและเทส คุณภาพการกันร้อนได้เลยครับ

เพราะเราเข้าใจหัวอกคนใช้รถที่อยากได้ฟิล์มใสทุกท่านครับว่าร้อนเป็นยังไง

ราคาฟิล์มรอบคันเริ่มต้นที่ 3,000 บาทขึ้นไป(แล้วแต่รุ่นครับ) *** จะรับฟิล์มไปติดเอง , ต่างจังหวัดส่ง EMS ได้ครับบรรจุภัณฑ์อย่างดี , หรือจะให้ทีมช่างผมวิ่งไปติดถึงที่ หรือจะวิ่งมาติดที่ผม จัดให้ได้ทุกรูปแบบครับ ***

***  ร้านอยู่ ซ.สามัคคี ใกล้กับคลองประปา-ม.ธุรกิจบัณฑิตย์ ,แคราย-ติวานนท์ ,แจ้งวัฒนะ-ปากเกร็ด ครับ  ***

อยากหล่อ อยากซิ่ง อยากสวยเหมือนกระจกนอก แต่ไม่อยากร้อน นึกถึง  ### ฟิล์มซิ่ง (Japan Quality) ###  '' เพราะเราเข้าใจหัวอกรถซิ่ง ''

ฝากกันไว้สักนิดนะคับผม '' ฟิล์มเขียวใสที่ดีต้องกันร้อนได้ด้วยไม่ใช่แค่ใส แล้วคุณจะเปลี่ยนความคิดว่าฟิล์มใสแบบกระจกนอก ไม่จำเป็นต้องร้อนเสมอไป ''

- - สำหรับขาซิ่ง หรือทีมไหน ที่มีกฎห้ามติดฟิล์มลองโทรมาปรึกษาผมได้นะครับ การันตีให้เลยว่าใสเหมือนไม่ติดแต่กันร้อนได้ดีกว่าเดิมมากครับ - -

ติดต่อสอบถามได้ที่ 087-9172004 โฟล์คครับ Line ID = f0lkz(เลขศูนย์นะครับไม่ใช่ตัวโอ)  Facebook Search ชื่อ = Folkz Film-jp @มาได้เลยคับ

!!! Updateผลงาน แบบ Realtime ทุกวันได้ทาง Facebook และ Line นะครับ !!!

Ps. ถ้าโทรมาแล้วไม่ได้รับสายอาจจะติดงานหรือประชุมอยู่ครับ ยังไงโทรกลับแน่นอนทุกสายครับ หรือไม่ก็ฝากข้อความไว้ได้ครับ ### ฟิล์มผมไม่มีตัวแทนจำหน่ายที่ไหนต้องสั่งผ่านผมเท่านั้น ###

Japan Film Specifications '

1. ค่ากันความร้อนจากแสงอาทิตย์ =  82%

2. % ที่แสงส่องผ่าน = 75%

3. การสะท้อนของแสง = 2%

4. กัน UVA - UVB = 99.99%

5. ความใสของฟิล์มไม่ถึง 40%

6. ผ่านคลื่นสัญญาณ EasyPass , 3G-4G  Etc.

ทำไมต้องฟิล์มเขียวใสนำเข้าจากญี่ปุ่น ??

- เนื้อฟิล์มหนากว่าฟิล์มใสแบบเดียวกันในประเทศไทยประสิทธิภาพย่อมดีกว่า

- ปรอท0% ไม่เงาไม่สะท้อนแสงทั้ง แสงอาทิตย์และแสงไฟในตอนกลางคืนและให้ความสวยงาม คลีนๆกว่าเพราะไม่มีปรอทเลย

- เนื้อวัสดุเดียวกับกระจกตัวนอกของญี่ปุ่น ทำให้รถคุณสวยขึ้นเหมือนรถที่ญี่ปุ่น อย่างชัดเจน

- สีเขียวใสของฟิล์มเป็นเขียวแท้จริงเหมือนกระจกนอก(ญี่ปุ่น) ใช้วัสดุในการผลิตเหมือนกระจกนอก(ญี่ปุ่น)ทุกประการดังนั้นเมื่อนำฟิล์มไปติดกับรถที่มีกระจกนอก(ญี่ปุ่น)อยู่แล้ว สีจะเป็นโทนเดียวกัน ไม่เหมือนหลายๆยี่ห้อที่ผสม สีใส่เข้าไปแล้วเข้มไปเพี้ยนไปใช้ไปไม่นานก็ซีดจนใส

- เมื่อเนื้อฟิล์มหนาและได้มาตรฐานกว่าการกันร้อนกันแสงแดดย่อมทำได้ดีกว่าฟิล์มใสทั่วไปในท้องตลาด

- กล้าการันตี!! ว่าไม่ร้อนไม่แสบผิวจากแสงแดดในเมืองไทย เมื่อขับขี่ในเวลากลางวันแดดเปรี้ยงๆ

- ช่วยลดภาระคอมเพรสเซอร์แอร์ให้ไม่พังก่อนอายุการใช้งานเนื่องจากไม่ต้องเร่งแอร์สู้แดดในตอนกลางวัน

- ช่วยยืดอายุคอนโซลหน้ารถยนต์จากแสงแดดให้ไม่กรอบและแตกลายงา ก่อนเวลาอันสมควร

- เหมาะกับผู้สูงอายุหรือผู้ที่มีปัญหาทางด้านสายตาและทัศนวิสัยในการมองเห็น ในกรณีขับรถตอนกลางคืน และในขณะเดียวกันก็ช่วยลดปัญหาเรื่องความร้อนจากแสงแดดในเวลากลางวันได้เป็นอย่างดี

- แฟน-ผบทบ. ไม่บ่นเนื่องจากไม่ร้อนไม่แสบผิว ฝ้า ไม่ขึ้น ลดปัญหาครอบครัว และอื่นๆที่ตามมา (ดูเหมือนเรื่องขำขัน แต่ผมเจอมาหลายเคสละครับ)

#ฟิล์มใส #ฟิล์มซิ่ง #ฟิล์มกรองแสง #ฟิล์มอาคาร #ฟิล์มใสกันร้อน

ขอบคุณมากครับ
  emo64

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 19ก.ย.2017, 00:18:34 โดย folkz »
สนใจฟิล์มซิ่งคุณภาพนำเข้าจากญี่ปุ่นแท้ๆ สะกิดเลยคับ

• *
มีปัญหาเรื่องรถเรื่องฟิล์มติดแล้วไม่สวย กันแดดได้ไม่ดี หรือมีปัญหาด้านสายตา ปรึกษาผมได้นะคับ
สนใจฟิล์มซิ่งคุณภาพนำเข้าจากญี่ปุ่นแท้ๆ สะกิดเลยคับ

• *
จองคิวติดตั้งกันเข้ามาได้นะคับ

ฟิล์มซิ่ง(Japan Quality') '' เพราะเราเข้าใจหัวอกรถซิ่ง ''

• *
สงสัยสอบถามกันได้นะครับ ใครจะจองคิวติดตั้งก็โทรกันมาได้เลยจ้า

ฟิล์มซิ่ง(Japan Quality') '' เพราะเราเข้าใจหัวอกรถซิ่ง ''

• *
สงสัยถามกันเข้ามาได้เลยนะครับ เรื่องแต่งเรื่องทรงรถ อะไรดีแนะนำครับ ไม่ดีไม่แนะนำคับ ^^

• *
อัพคับผมสอบถามได้นะคับบ emo55

• *
จะเลือกฟิล์มติดรถให้สวยหล่อ ทั้งที พิจารณากันดีๆหลายๆด้านนะคับผม สงสัยเรื่องอะไรเกี่ยวกับฟิล์มปรึกษาผมได้นะคับ แนะนำตรงไปตรงมา ไม่ใช่แนวท่านไม่ตรงกับความต้องการท่าน ผมไม่แนะนำคับ

By' ฟิล์มซิ่ง(Japan Quality') '' เพราะเราเข้าใจหัวอกรถซิ่ง ''

• *
เรื่องฟิล์มเขียวใสกับความสวย กันร้อนได้จริง นาทีนี้คุ้มค่าคุ้มราคาที่สุด!!

• *
จองคิวติดตั้งกันเข้ามาได้นะครับ หรือใครจะเอาไปติดเองไม่มีปัญหาครับ ราคาเร้าๆ คุ้มค่าคุ้มราคาทุกบาททุกสตางค์แน่นอน !!

• *
สุดสัปดาห์นี้ยังมีคิวติดตั้งนะครับ รีบจองกันเข้ามาเลยจ้า การันตีไม่ร้อนไม่แสบแขน คุณภาพคุ้มเกินคับ ^^

By' ฟิล์มซิ่ง(Japan Quality') '' เพราะเราเข้าใจหัวอกรถซิ่ง ''

• *
ทำไมรถซิ่งต้องฟิล์มใส ??

- ช่วงนี้มีหลายคนถามกันเข้ามามากคับ ทำไมต้องใส แล้วไม่ร้อนแย่หรอ

ขอตอบแบบรวมๆนะคับ

สำหรับคนที่ ''เล่น'' รถคงไม่ต้องอธิบายอะไรมาก แต่สำหรับคนทั่วไปหรือคนที่เริ่มแต่งรถ อาจจะสงสัย
แน่นอนคับรถจะสวยได้ ทุกอย่างต้องลงตัวตั้งแต่การเลือกล้อ โหลด เพื่อให้ทรงรถดูสวยขึ้น จนไปถึงแต่งภายใน
อยากให้ลองสังเกตุรถรุ่นเดียวกัน แต่งเหมือนกัน ลองยืนมองดูจากภายนอก ว่ารถที่ติดฟิล์มดำกับฟิล์มใส
ภาพรวมรถจะสวยแตกต่างกันอย่างชัดเจนคับ

ย้อนกลับมา ถ้ารักจะซิ่งเต็มตัวไม่ต้องติดฟิล์มคับสวยที่สุด แต่ในความเป็นจริงเราๆท่าน ที่ต้องขับรถกลางวันอาจจะ
ทนกับสภาพแดด บ้านเราไม่ไหว ดังนั้นการเลือกฟิล์มใสจึงเป็นทางเลือกที่ดีสำหรับการใช้งานในชีวิตประจำวันไม่ให้ร้อนจนเกินไป

ยังไงก็ฝากเป็นข้อคิดไว้สำหรับเพื่อนๆที่กำลังสงสัยหรือเลือกที่จะติดฟิล์มให้กับรถคันเก่งของท่าน..

Ps. มีอะไรสอบถามได้นะคับ ใน Line or Facebook จะตอบไวกว่านะคับ

ฟิล์มซิ่ง(Japan Quality')

'' เพราะเราเข้าใจหัวอกรถซิ่ง ''

• *
อึ๊บๆ สนใจสอบถามกันเข้ามาได้นะคับผม ^^

• *
กลัวแต่งแล้วไม่ตรงแนว ไม่สวย ทรงรถไม่ได้ เรื่องรถเรื่องฟิล์มปรึกษาผมได้ ตามประสาคนเล่นรถเหมือนกันคับ

• *
สนใจเรื่องฟิล์มสอบถามกันได้นะจ๊ะ วัยรุ่น หรือคนที่มีปัญหาทางด้านสายตา ^^