ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆคนไหนสนใจขาย Dmax Hilander cab หรือ 4 door รถไม่เกิน 2 ปีแถวเชียงใหม่ ลำพูน  (อ่าน 1486 ครั้ง)

ออฟไลน์ conun13

• กำลังสะสมไมล์
  • *
  • คะแนน Like 0
พอดีหารถมาเปลี่ยนคันเก่าอยากได้รถบ้านที่เจ้าของขายเองแถวๆเชียงใหม่ ลำพูน เป็นรถ Dmax cab Hilander หรือ 4 door Hilander รถไม่เกิน 2 ปี หากพี่ๆ คนไหนสนใจจะขายติดต่อผมได้ที่
mail: conun13@hotmail.com  หรือโทร 0841503497

ออฟไลน์ ๛ANAN๛NDC๛1115๛

• ไมล์ 301-600
  • *
  • คะแนน Like 23
  • เจอกันห้ามทัก เพราะผมรักคนง่าย
  • จังหวัด: อยุธยา
  • ชื่อเล่น: นัน-ต้น
ผมมีสีทอง ออกปลายปี12. วิ่งหมื่นนิดๆ. แค็บ ล้อ20 รถวิ่งน้อยมาก นานๆออกที  ว่าราคาเลยครับ
กล่องไม่มี ดีกรีล้วนๆ

ออฟไลน์ tbtoon1

• *
  • คะแนน Like 1
ถ้าเป็น Hilander 4d 3.0 MT z-prestiege super day light รถสองเดือน วิ่งสามพันโล พอได้ไหม ขอขายดาวน์ คับ

• *
ถ้าเป็น Hilander 4d 3.0 z-prestiege super day light รถสองเดือน วิ่งสามพันโล พอได้ไหม ขอขายดาวน์ คับ tbtoon1@gmail.com

• *
ถ้าเป็น Hilander 4d 3.0 z-prestiege super day light รถสองเดือน วิ่งสามพันโล พอได้ไหม ขอขายดาวน์ คับ tbtoon1@gmail.com

ออฟไลน์ bananaclub84

• *
ขอเบอร์โทรติดต่อ รายละเอียดด้วยครับ น้า tbtoon1 กำลังหาซื้อรถ ขายดาวใช้งานอยู่เลยครับ
เบอร์ผม 097-064-5151 Line::niks8

ออฟไลน์ Boy oishifree

• ไมล์ 50-100
  • *
ของผม รถ อายุ 2ปี วิ่งน้อย สนใจไหมครับ
All new cab สีดำ อยากเปลี่ยนเป็น 4ประตู

ออฟไลน์ fenix009

• *
  • ชื่อเล่น: โอม

แลกกับของผมมั้ยครับ D-MAX Hi-Lander HR 2.5 VGS Z-Prestige DVD, Navi A/T สีดำ  อยากได้เป็นตัวของน้า Hilander 4d 3.0 z-prestiege super day light รถผมใช้ 2 เดือนเอง

emo25 emo25 emo25 emo25 emo25