ผู้เขียน หัวข้อ: พิ่งออกรถได้ 2วัน แล้วไปติดกันชนหน้า ร้านที่เราไว้ใจทำกันได้ที่พะเยา  (อ่าน 6230 ครั้ง)

ออฟไลน์ maxza

• กำลังสะสมไมล์
  • *
  • คะแนน Like 1
เพิ่งออกรถได้ 2วัน แล้วไปติดกันชนหน้า  ที่ร้านสิริฯเพราะไว้ใจร้านนี้ที่สิริฯ  ซึ่งเป็นร้านประดับยนตืใน จ.พะเยาและเป็นครั้งนี้จะเป็นสุดท้ายที่จะไปใช้บริการที่ร้านแห่งนี้

ออฟไลน์ Panak_K

• ไมล์ 6001-7000
  • *
  • คะแนน Like 251
  • อายุเป็นเพียงตัวเลข ถ้าไม่ตายก็หาใหม่ได้
สถานะ : Hi-Lander 4D 3.0 VGS Z-Prestige M/T เงินอาร์กติก

ออฟไลน์ nathakan

• ไมล์ 1001-2000
  • *
  • คะแนน Like 33
ไม่ต้องติดหรอกน้า หนักรถปล่าว ๆ
แถมชนไรมาก็ไม่รอดอยู่ดี
ไม่ต้องติด ระวังเอา
อีกอย่างถ้าขนส่งตรวจ โดนจับปล่าว ๆ  emo4 emo4 emo4

ออฟไลน์ pongpech

• ไมล์ 101-300
  • *
  • คะแนน Like 16
  • จังหวัด: PHAYAO
  • ชื่อเล่น: Bird
ร้านอยู่ตรงไหนคับ..คนภูกามยาวแต่อยู่กรุงเทพ...ถอดออกเลยคับ สวยกว่านะครับ
HR 2.5 VGS Z 4D Black

ออฟไลน์ Nart_X-series NDC.1675

• ขับรถด้วยความใจเย็น เพื่ออุบัติเหตุที่น้อยลง
  • ไมล์ 1001-2000
  • *
  • คะแนน Like 41
  • นิดๆหน่อย ยอมได้ยอม ไปเถอะครับ
  • จังหวัด: ตรัง-โคราช
  • ชื่อเล่น: นาท
 emo4 emo4 ถ้าแบบนี้ถอดออกเลยครับ emo64

ออฟไลน์ 4D AT

• ไมล์ 301-600
  • *
  • คะแนน Like 3
ร้านอยู่ตรงไหนคับ..คนภูกามยาวแต่อยู่กรุงเทพ...ถอดออกเลยคับ สวยกว่านะครับ

เข้าใจว่าเป็นร้านตรงแยกแม่ต๋ำมั่งคับ เป็นร้านใหญ่ในพะเยาร้านหนึ่งเลยคับ

เพิ่งออกรถได้ 2วัน แล้วไปติดกันชนหน้า  ที่ร้านสิริฯเพราะไว้ใจร้านนี้ที่สิริฯ  ซึ่งเป็นร้านประดับยนตืใน จ.พะเยาและเป็นครั้งนี้จะเป็นสุดท้ายที่จะไปใช้บริการที่ร้านแห่งนี้

เจ้าของร้านเค้ารับผิดชอบยังไงบ้างคับ คนพะเยาเหมือนกันเสียวๆอยู่

ออฟไลน์ maxza

• *

เข้าใจว่าเป็นร้านตรงแยกแม่ต๋ำมั่งคับ เป็นร้านใหญ่ในพะเยาร้านหนึ่งเลยคับ

ตามนั้นครับ

ออฟไลน์ chay chey chey

• ไมล์ 101-300
  • *
  • คะแนน Like 4
  • จังหวัด: กำแพงเพชร
  • ชื่อเล่น: ชาย
ถ้าเป็นรถรุ่น HI.หรือรุ่น V. ไม่ติดดีก่วาครับเพราะรถสูงอยู่แล้ว(แล้วแต่ความชอบครับ)

ออฟไลน์ AngelHeart

• ไมล์ 2001-3000
  • *
  • คะแนน Like 75
ทางร้านเค้าน่าจะรับผิดชอบให้เรานะครับ  emo7 emo7 emo7

ออฟไลน์ ฟ้าสาง

• โทษคนอื่นแก้ไขไม่ได้ โทษตัวเองแก้ไขได้
  • ไมล์ 3001-4000
  • *
  • คะแนน Like 96
  • จังหวัด: สมุทรสาคร,นนทบุรี,นครปฐม
  • ชื่อเล่น: นัส
ลองกลับไปให้ที่ร้านเขาดูครับ

ออฟไลน์ kwan_thaibev

• ไมล์ 601-1000
  • *
  • คะแนน Like 27
รถผมไม่ใส่ครับ (ไม่สวย) ชนมาก็ไม่ได้ช่วยอะไรมากนักหรอกมั้งครับ

เห็นใจเจ้าของกระทู้นะครับ

จากคนพะเยา เช่นกันครับ

รับทำบัญชี และตรวจสอบบัญชี

ออฟไลน์ Mod-Dum®Shop+

• บริการกันเป็นกันเอง...
  • NDC. Staff Team
  • ไมล์ 8001-9000
  • *
  • คะแนน Like 381
  • จังหวัด: รังสิต-คลองสาม ธัญญ 086-5200520
  • ชื่อเล่น: น้าภพ คลอง3
บางทีช่างคนติดต้องเห็นเเล้วว่ามันชิด ต้องแก้ไข ไม่สมควรปล่อยไป ทำให้เกิดปัญหาตามมา  emo37
กรองแอร์+ฝาปิด Dmax ทุกรุ่น/อุดEGRUro3-4/1.9/Service ทุกระยะ/ตะแกรงกันหิน/โลโก้แดงแท้/Hilanderแท้//AT Meter/ท่ออินเตอร์/ท่อแทนเเคท/คันเร่งไฟฟ้า/Super fast /Remap/ประดับยนต์อื่นๆชมด้านใน-->http://www.newdmax-club.com/index.php/topic,2212.0.html[/color

ออฟไลน์ Apk_chart

• NDC.1605
  • ไมล์ 301-600
  • *
  • คะแนน Like 7
  • จังหวัด: Bang-na &Teparak
  • ชื่อเล่น: Chart
เอาไปคืนดีกว่าครับ หนักป่าวๆ
All New D-MAX 2.5  4 DR Hi-Lander Z-Prestige (Arctic Silver)

ออฟไลน์ toon30

• *
ใส่ไว้ เวลาชนหมา ช่วยได้ครับ emo34