ผู้เขียน หัวข้อ: จะทำยังไงดีปวดจัยเหลือเกิน กับ All new ISUZU D-MAX Hilander HR 2.5 VGS Z DVD ดำ  (อ่าน 7071 ครั้ง)

ออฟไลน์ did007

• ไมล์ 50-100
  • *
  • คะแนน Like 1
จะทำยังไง ดี ปวด จัยเหลือเกินAll new ISUZU D-MAX Hilander HR 2.5 VGS Z DVD    คือ  เรื่อง ของเรื่อง พ่อ ของผม หวง รถมากเลยครับ  คือหวงไว้ไม่ได้ใช่ จอดไว้เฉยๆตากแดดตากลมไปวันๆ ออกรถมา อิก 2เดือน1ปีพึ่งวิ่งได้ 7412 กิโลเอง คือผมกะพ่ออยู่คนละจังหวัดกัน ผมขอยืมมาใช้ก็ไม่ให้ ผมจะทำยังไงอยากใช้รถมั่งอะไรมั่ง เวลาผ่อนผมก้อช่วย แต่ผมตัดสินจัยไม่ช่วยแล้วเพราะผมจะเก็บเงินไว้ ขอคำแน่ะนำจากน้าๆๆด้วยครับว่าจะทำยังไงดีที่พ่อจะยอมให้รถมาใช้มั่งจะได้ วิ่งถึง 10000 อยากเอาเข้าศูนย์ เช็ค อะครับ
(ขอโท๊ดที่รบกวนนะครับ ผม ลำบากจัยคับ)

ออฟไลน์ Swacgers_NDC270

• ไมล์ 101-300
  • *
  • คะแนน Like 13
อีกสักพักล่ะครับคงจะได้ใช้อยู่หรอกเพราะตอนนี้พ่ออาจจะเห่อของใหม่อยู่ อิๆๆ

emo2 emo2

ออฟไลน์ did007

• ไมล์ 50-100
  • *
  • คะแนน Like 1
ขอบคุณ ครับ น้าๆๆที่ให้คำแน่ะนำครับ emo2 emo2

ออฟไลน์ Juke

• ไมล์ 601-1000
  • *
  • คะแนน Like 22
  • จังหวัด: กทม
  • ชื่อเล่น: จุ๊ก
ตัองเป็นตังน้าครับ ตราบใดที่ตังเขายังไงเขาก็ต้องหวงเป็นธรรมดาอยู่แล้วครับ
ผู้ใหญ่กับผู้อยากใหญ่คุณธรรมในใจย่อมต่างกัน

ออฟไลน์ ijung@tainkung

• NDC.828
  • ไมล์ 2001-3000
  • *
  • คะแนน Like 116
  • " เท่าที่มี ก็เพียงพอ และพอเพียงแล้ว "
  • ชื่อเล่น: © เทน โคราชา ®
จะทำยังไง ดี ปวด จัยเหลือเกินAll new ISUZU D-MAX Hilander HR 2.5 VGS Z DVD    คือ  เรื่อง ของเรื่อง พ่อ ของผม หวง รถมากเลยครับ  คือหวงไว้ไม่ได้ใช่ จอดไว้เฉยๆตากแดดตากลมไปวันๆ ออกรถมา อิก 2เดือน1ปีพึ่งวิ่งได้ 7412 กิโลเอง คือผมกะพ่ออยู่คนละจังหวัดกัน ผมขอยืมมาใช้ก็ไม่ให้ ผมจะทำยังไงอยากใช้รถมั่งอะไรมั่ง เวลาผ่อนผมก้อช่วย แต่ผมตัดสินจัยไม่ช่วยแล้วเพราะผมจะเก็บเงินไว้ ขอคำแน่ะนำจากน้าๆๆด้วยครับว่าจะทำยังไงดีที่พ่อจะยอมให้รถมาใช้มั่งจะได้ วิ่งถึง 10000 อยากเอาเข้าศูนย์ เช็ค อะครับ
(ขอโท๊ดที่รบกวนนะครับ ผม ลำบากจัยคับ)

จะ 1 ปีแล้วยังไม่ได้เอาเข้า 0 เช็คเลยเหรอขอรับน้า ไม่ถึง10000 โลก็เข้าเช็คได้ ทุก 6 เดือนไงน้า
Black Diamond ( เจ้าเพชรดำ )  emo8 emo9 
 Hilander 2.5 VGS  Z  4D M/T 
  "เท่าที่มี ก็เพียงพอ และพอเพียงแล้ว"

ออฟไลน์ nii NDC.604™

• ไมล์ 1001-2000
  • *
  • คะแนน Like 77
  • +++น้องนิว 2D HR 2.5 VGS Z DVD สีเงินอาร์คติก+++ NDC.604
เข้า 0 รอบแรกได้แล้วมั้งค่ะ เพราะว่า ครั้งแรก เขาบอกว่า 10000 โลแรก หรือ 6 เดือน แล้วแต่อย่างใดอย่างหนึ่งถึงก่อน ...เอาที่บอกมา อีก 2 เดือนจะ 1 ปี ( 10 เดือนแล้ว) ยังไม่ได้เข้า 0 เหรอค่ะ

แนะนำค่ะ เก็บเงินซื้อเอง ...จะได้เป็นของเรา และใช้อย่างสบายใจไปไหนมาไหนได้ทั่วประเทศ  emo45
***รับต่อ  พรบ ประกันภัยรถยนต์ กว่า 30 บริษัท จร้าาาา***
......คิดบวก  ไม่ใช่บอกตัวเองว่าโลกสวย ..แต่คืิอการบอกว่า  ต่อให้โลกไม่ค่อยสวย ...เราก็ต้องสุขให้ได้อยู่ดี ..สู้ๆ.....

ออฟไลน์ J-Cob

• *
  • คะแนน Like 25
  • ขอบคุณที่กด Like ให้ครับ ^^

เข้าศูนย์ได้แล้วครับ    10000 โลหรือ 6 เดือน  อย่างไหนก่อนก็ได้

ออฟไลน์ Mod-Dum®Shop+

• บริการกันเป็นกันเอง...
  • NDC. Staff Team
  • ไมล์ 8001-9000
  • *
  • คะแนน Like 381
  • จังหวัด: รังสิต-คลองสาม ธัญญ 086-5200520
  • ชื่อเล่น: น้าภพ คลอง3
อันนี้ก้ไม่รู้จะคิดเห็นยังไงดี เพราะเป็นพ่อ นอกจากน้าจะซื้ออีกคัน จบครับ emo54
กรองแอร์+ฝาปิด Dmax ทุกรุ่น/อุดEGRUro3-4/1.9/Service ทุกระยะ/ตะแกรงกันหิน/โลโก้แดงแท้/Hilanderแท้//AT Meter/ท่ออินเตอร์/ท่อแทนเเคท/คันเร่งไฟฟ้า/Super fast /Remap/ประดับยนต์อื่นๆชมด้านใน-->http://www.newdmax-club.com/index.php/topic,2212.0.html[/color

ออฟไลน์ สนสามใบ

• ไมล์ 3001-4000
  • *
  • คะแนน Like 300
เอาน่า อย่างน้อยๆเขาก็เป็นพ่อเรา...คุยกับท่านดีๆ รถไม่วิ่งมันก็ไม่ดี อธิบายให้ท่านฟัง ผมว่าท่านคงยอมแหล่ะ

ออฟไลน์ charif_NDC.1381

• ไมล์ 2001-3000
  • *
  • คะแนน Like 100
  • จังหวัด: ใกล้ central พระราม3
  • ชื่อเล่น: อ๊านต์ หรือ บัง
คุณพ่อน้ายงยังไม่ค่อยมันใจน้ามั้งคับ

คันเก่าที่บ้านตอนแรกพ่อก็หวงคับไม่อยากให้ยืม พอได้ไปธุระด้วยกันแกลองให้ผมขับให้

เท่านั้นละ หลังจากนั้นก็โยนกุญแจสำรองให้ แล้วพอไปไหนด้วยกัน แกไม่เคยขับเองอีกเลย

ส่วนคันใหม่เป็นรถผม ผมก็ให้กุญแจแกไว้ชุดนึงเหมือนกัน แต่ผมคืนกุญแจสำรองคันเก่าไปแล้วนะ 5555+
ผ้าคลุมเนื้อผ้า 2ชั้น (Tyvek) Dupont รวมส่ง 2,700.- 
รุ่นอื่นสอบถามได้คับ Pm & T.0849157007

ออฟไลน์ Gstarraw

• *
  • คะแนน Like 3
  • ขับ ISUZU All New เท่ห์จะตาย...
กลับบ้านบ่อยๆ ขอขับบ่อยๆ เดี๋ยวเค้าก็ปล่อย...รถมันสวยก็งี้แหละครับ...
NDC.327
อดีตเคยคอย...4door 2.5 Z-prestige A/T ขาวโบ๊ะ...
อยู่ชลคนโค..

ออฟไลน์ mackhadew NDC.960

• *
  • คะแนน Like 24
  • จังหวัด: กาญจนบุรี,นนทบุรี
  • ชื่อเล่น: mackham NDC FC#32
 emo4
ต้องคุยกับท่านด้วยเหตุและผลครับ
อย่างที่น้าๆ บอกมาอะครับว่า
ให้นำรถเข้าเข็คสภาพในระยะทาง 10000 กม.หรือ 6 เดือน(ถ้าอย่างใดอย่างหนึ่งถึงก่อน)

ออฟไลน์ GiGaZaa_NDC.1559

• *
  • คะแนน Like 42
  • จังหวัด: เมืองดอกบัวงาม แม่น้ำสองสี
พ่ออาจจะเป็นห่วงน้ามั้ง

ออฟไลน์ หนุ่ม พระประแดง

• *
  • คะแนน Like 22
  • ผิดต้องยอมรับผิด แต่ขอรับครึ่งเดียว NDC. 649
  • จังหวัด: สมุทรปราการ
  • ชื่อเล่น: หนุ่ม
ใจเย็นๆครับน้า  ท่านยังเห่อของใหม่อยู่ ตอนนี้เอาเข้าศูนย์ก่อนครับ

หัวข้อที่เกี่ยวข้อง