ผู้เขียน หัวข้อ: ติดเครื่องเสียงแล้ว ต่อด้วยกล้องมองหลัง กันหน่อย  (อ่าน 2618 ครั้ง)

ออฟไลน์ nirut

• กำลังสะสมไมล์
  • *
  • คะแนน Like 0
กล้องเป้น pioneer nd-bc6 และ มือเปิดท้ายจากศูนย์ครับ ราคา 1400 ไม่รวม vat
เดินสายไฟถอยไปข้างหน้าด้วย มัดรวมกัน สายไฟกล้องสีแดง ไฟเลี้ยงกล้อง    สายม่วงขีดขาว เพื่อสลับจอเพื่อดูกล้องเวลาใส่เกียร์ถอย 

ออฟไลน์ แน็กค์ NDC.2015

• ไมล์ 101-300
  • *
  • คะแนน Like 12
  • สร้างปมด้อยให้มีค่า เพื่อตราหน้าคำดูถูก
  • จังหวัด: เชียงราย/ฉะเชิงเทรา
  • ชื่อเล่น: แน็กค์
สุดยอดจิงๆครับน้า
น้อง FIRST...

ออฟไลน์ sura

• ไมล์ 101-300
  • *
  • คะแนน Like 2
 emo1น้าครับ ใด้ถามที่ศูนย์ป่าวครับว่าท่ากล้องพร้อมมือจับนี้มันราคาเท่าไร แล้วชุดที่น้าทำไปนี้ราคาเท่าไรครับ คือผมกำลังจะทำอยู่พอดี สนใจครับ

ออฟไลน์ bungkal

• *
  • คะแนน Like 4
  • จังหวัด: สมุทรปราการ
  • ชื่อเล่น: นพ
 emo9 สนจัยด้วยครับ

• *
emo1น้าครับ ใด้ถามที่ศูนย์ป่าวครับว่าท่ากล้องพร้อมมือจับนี้มันราคาเท่าไร แล้วชุดที่น้าทำไปนี้ราคาเท่าไรครับ คือผมกำลังจะทำอยู่พอดี สนใจครับ
พอดีผมซื้อกล้องมาก่อนแต่ยังไม่ได้ติดตั้ง ตอนแรกจะติดเหนือป้ายทะเบียน พอดีของศูนย์มีก็เลยจัด มุมมองดีครับ จอดรถ ถอยรถ ง่ายขึ้นเยอะครับ

ออฟไลน์ hesuke

• ไมล์ 601-1000
  • *
  • คะแนน Like 22
  • New D-max cab4 Z VGS @ CNX
ต้องจัดบ้างแล้วคับ อิอิ เพิ่งถอยชนม้าหินอ่อนที่บ้านไปคับ 555
ปล. กล้องที่น้าซื้อมาแพงไหมคับ แล้วมันดีกว่ากล้องศูนย์มากไหมคับ

• *
ต้องจัดบ้างแล้วคับ อิอิ เพิ่งถอยชนม้าหินอ่อนที่บ้านไปคับ 555
ปล. กล้องที่น้าซื้อมาแพงไหมคับ แล้วมันดีกว่ากล้องศูนย์มากไหมคับ
มันก็ชัดดีนะ ราคา 3xxx ดีกว่าพวกกล้องจีน ผมชอบมากเลยมันทำให้เรากะระยะถอย ดูจากกันชนท้ายกับหน้ารถข้างหลัง บางทีลืมไปเล่นซะชิดเลย ไม่ได้เผื่อคันหลังออก  emo17

ออฟไลน์ mick

• *
  • NDC.520
น้าคับ แล้วกล้องตัวนี้ ใส่กับ ฝาครอบมือเปิด ได้พอดี เลยหรอคับ

ออฟไลน์ สันต์ ลำพูน [NDC.1119]

• ไมล์ 2001-3000
  • *
  • คะแนน Like 81
  • สักวันหนึ่งเราจะโตเป็น V-cross
  • จังหวัด: ลำพูน
  • ชื่อเล่น: สันต์
แจ๋วเลยคับน้า emo64 emo64
emo55 NDC.1119 4D hr 2.5 VGS Z DVD สีดำ emo55